Thông số kỹ thuật của MCCB 3P 350A 50kA EZC400H3350N Schneider
| Tên sản phẩm | EZC400H3350N Schneider |
| Dòng sản phẩm | EasyPact EZC400 |
| Số cực | 3P |
| Điện áp hoạt động định mức [Ue] | 440 V AC 50/60 Hz |
| Dòng điện định mức [In] | 350 A ở 40 °C |
| Dòng cắt ngắn mạch [Icu] | 50 kA |
| Điện áp cách điện định mức [Ui] | 690 V AC 50/60 Hz |
| Điện áp chịu xung định mức [Uimp] | 6kV |
| Trip từ nhiệt | TM-D |
| Độ bên cơ học | 8500 chu kỳ |
| Độ bền điện | 1500 chu kỳ |
| Kích thước (WxHxD) | 185x255x140 mm |
Đặc điểm chung của MCCB EasyPact EZC Schneider
Dòng sản phẩm EasyPact EZC là sự lựa chọn dễ dàng vì sự đơn giản hoàn toàn.
- Dòng điện định mức từ 15 đến 630 A